เครื่องทำเกลียวมันฝรั่ง
Tags: เครื่องทำเกลียวมันฝรั่ง, เครื่องทำมันฝรั่งทอด, เครื่องทำเกลียวผัก, เครื่องทำเกลียวผลไม้, เครื่องจักรสำหรับประกอบอาชีพ
ชื่อสินค้า
- เครื่องทำเกลียวมันฝรั่ง แบบมือหมุน
ใช้สำหรับ
- ทำเกลียวมันฝรั่งทอด
- ทำเกลียวผักผลไม้ไว้ทอด
เหมาะกับ
- ผู้ที่ต้องการทำมันฝรั่งทอดแบบเกลียว
- ร้านขายมันฝรั่งเกลียวทอดที่ต้องการสินค้ามีคุณภาพ
ประโยชน์
- ทำเกลียวมันฝรั่งทอด
- ทำเกลียวผักผลไม้ไว้ทอด
รายละเอียดของสินค้า
- วัสดุ : สแตนเลส 201
- ขนาด : 28x12x15 เซนติเมตร
- น้ำหนัก : 1.5 กิโลกรัม
เครื่องนี้ดีอย่างไร
- ใช้งานง่าย ปลอดภัย
- ล้างทำความสะอาดง่าย
- โรงงานผลิตได้มาตราฐาน ISO
ราคาปกติ
|
690 บาท
|
เหลือเพียง
|
590 บาท
|
|
-
-
-
10. สินค้าประเภท ทำความสะอาดครัวเรือน น้ำยา โฟม สเปรย์ กรุณากดที่ภาพ ชื่อสินค้าที่สนใจ จะมีสินค้าในหมวดนั้นแสดงเพิ่มเติมครับสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line Id @ptkss.com ติดตามเราได้ที่...
-
ราคาปกติ 159 บาท เหลือเพียง 89 บาท -
เหลือเพียง 94 บาท -
เหลือเพียง 94 บาท -
เหลือเพียง 170 บาท
-
-
-
2. บรรจุภัณฑ์ ไส้เทียมคอลลาเจน ไส้พลาสติก ถุงซีล ฝา ขวด กระป๋อง ฟิลม์ปิดฝาแก้ว หาสินค้าไม่เจอ สงสัยสอบถามเจ้าหน้าที่ได้ที่ Line id @ptkss.com
-
ราคาปกติ 590 บาท เหลือเพียง 500 บาท -
ราคาปกติ 690 บาท เหลือเพียง 600 บาท -
ราคาปกติ 129 บาท เหลือเพียง 110 บาท -
ราคาปกติ 219 บาท เหลือเพียง 190 บาท -
ราคาปกติ 85 บาท เหลือเพียง 45 บาท -
ราคาปกติ 119 บาท เหลือเพียง 80 บาท -
ราคาปกติ 219 บาท เหลือเพียง 99 บาท -
ราคาปกติ 290 บาท เหลือเพียง 165 บาท -
ราคาปกติ 100 บาท เหลือเพียง 69 บาท -
ราคาปกติ 120 บาท เหลือเพียง 75 บาท -
ราคาปกติ 130 บาท เหลือเพียง 89 บาท -
ราคาปกติ 195 บาท เหลือเพียง 119 บาท -
ราคาปกติ 69 บาท เหลือเพียง 60 บาท -
ราคาปกติ 690 บาท เหลือเพียง 590 บาท -
ราคาปกติ 690 บาท เหลือเพียง 590 บาท -
ราคาปกติ 590 บาท เหลือเพียง 540 บาท -
ราคาปกติ 1,290 บาท เหลือเพียง 1,180 บาท -
ราคาปกติ 1,290 บาท เหลือเพียง 1,180 บาท -
ราคาปกติ 115 บาท เหลือเพียง 90 บาท -
ราคาปกติ 150 บาท เหลือเพียง 120 บาท -
ราคาปกติ 160 บาท เหลือเพียง 130 บาท -
ราคาปกติ 170 บาท เหลือเพียง 150 บาท -
ราคาปกติ 120 บาท เหลือเพียง 100 บาท -
ราคาปกติ 150 บาท เหลือเพียง 120 บาท -
ราคาปกติ 170 บาท เหลือเพียง 150 บาท -
ราคาปกติ 190 บาท เหลือเพียง 170 บาท -
ราคาปกติ 259 บาท เหลือเพียง 200 บาท -
ราคาปกติ 129 บาท เหลือเพียง 99 บาท -
ราคาปกติ 179 บาท เหลือเพียง 149 บาท -
ราคาปกติ 249 บาท เหลือเพียง 229 บาท -
ราคาปกติ 289 บาท เหลือเพียง 269 บาท -
ราคาปกติ 35 บาท เหลือเพียง 29 บาท -
ราคาปกติ 79 บาท เหลือเพียง 59 บาท
-
-
-
-
"พาทำกิน พาทำขาย ทำกินได้ ทำขายรวย"แนะนำความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับการทำอาหาร สูตรการใช้ผงผสมอาหาร รวมถึงการใช้เครื่องจักร วัสดุและ อุปกรณ์ เพื่อการประกอบอาชีพ โดยไม่ได้คิดมูลค่าใดและไม...
-